นายกเทศมนตรีตำบลบัลลังก์ พร้อมทีมงาน ผู้ใหญ่ ผู้ช่วย ตรวจพื้นที่ปรับปรุงถนนสายหนองโพธิ์,สายโคกเพชร-ทุ่งพันดี
![](https://bunlung.go.th/wp-content/uploads/2023/12/412926988_1054334422473249_2224614981914377668_n-300x266.jpg)
วันจันทร์ที่ 25 ธันวาคม 2566 ร้อยตรี ฐนนท์ธรณ์ กวีกิจรัตนา นายกเทศมนตรีตำบลบัลลังก์ พร้อมทีมงาน ผู้ใหญ่ ผู้ช่วย ตรวจพื้นที่ปรับปรุงถนนสายหนองโพธิ์,สายโคกเพชร-ทุ่งพันดี ที่ได้รับอนุมัติแล้ว และป่าโคกเพชรตามโครงการระบบกระจายน้ำด้วยพลังงานแสงอาทิตย์ ที่นำเข้าแผนฯ งป. 17 ลบ. ณ บ้านโนนทองพัฒนา หมู่ 16