นายกเทศมนตรีตำบลบัลลังก์ พร้อมรองนายกฯ ประธานสภาฯ สมาชิกสภาฯ กำนัน ผช. ประชาชน และพนักงาน ร่วมระบายน้ำและเปิดทางน้ำที่เอ่อท่วมที่พักอาศัยของประชาชน ณ บ้านคูเมือง
![](https://bunlung.go.th/wp-content/uploads/2022/10/S__3751997-300x200.jpg)
วันจันทร์ที่ 10 ตุลาคม 2565 เวลา 13.30 น. ร้อยตรีฐนนท์ธรณ์ กวีกิจรัตนา นายกเทศมนตรีตำบลบัลลังก์ พร้อมรองนายกฯ ประธานสภาฯ สมาชิกสภาฯ กำนัน ผช. ประชาชน และพนักงาน ร่วมระบายน้ำและเปิดทางน้ำที่เอ่อท่วมที่พักอาศัยของประชาชน ณ บ้านคูเมือง หมู่ 3 ตำบลบัลลังก์ อำเภอโนนไทย จังหวัดนครราชสีมา