กิจกรรมงานวันเด็กแห่งชาติประจำปี พ.ศ.2567 เทศบาลตำบลบัลลังก์
![](https://bunlung.go.th/wp-content/uploads/2024/01/418226855_1064866424753382_8227874419839388790_n-300x200.jpg)
วันที่ 13 มกราคม 2567 เทศบาลตำบลบัลลังก์ จัดกิจกรรมงานวันเด็กแห่งชาติประจำปี พ.ศ.2567 เพื่อเป็นเวทีให้เด็ก ๆ มาพบกับความรู้ในด้านต่าง ๆ ที่จะทำให้เด็ก ๆ เป็นคนดี มีคุณภาพ พัฒนากระบวนการคิด เสริมสร้างจินตนาการ สร้างประสบการณ์ผ่านการลงมือปฏิบัติจริง ณ สนามหน้าสำนักงานเทศบาลตำบลบัลลังก์ ขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีทุกท่าน ที่กรุณามอบทุนการศึกษา จักรยาน ขนม อาหารและเครื่องดื่มจากท่านผู้นำท้องที่ ท้องถิ่น และผู้มีอุปการะคุณทุกท่าน เพื่อความสุขในวันเด็กของลูกหลานสุขสันต์วันเด็ก