นายกเทศมนตรี ให้การต้อนรับนายพินิจ ช่างไม้ พลักงานจังหวัดนครราชสีมา เดินทางมาตรวจเยี่ยมและตรวจความพร้อมสำหรับเตรียมต้อนรับรัฐมนตรีฯ
![](https://bunlung.go.th/wp-content/uploads/2024/06/447896505_1149308116309212_1801009090147080894_n.jpg)
วันจันทร์ที่ 10 มิถุนายน 2567 ร้อยตรี ฐนนท์ธรณ์ กวีกิจรัตนา นายกเทศมนตรีตำบลบัลลังก์ ข้าราชการพนักงานให้การต้อนรับนายพินิจ ช่างไม้ พลังงานจังหวัดนครราชสีมา เดินทางมาตรวจเยี่ยมและตรวจความพร้อมสำหรับเตรียมต้อนรับรัฐมนตรีฯ ในโอกาสเดินทางมาร่วมประชุม ครม.สัญจร ที่จังหวัดนครราชสีมาฯ ณ เทศบาลฯ และบ้านเมืองเก่า หมู่ 12