นายกเทศมนตรีตำบลบัลลังก์ ประธานเปิดโครงการส่งเสริมคุณภาพชีวิตและเพิ่มผลผลิตทางการเกษตร และบริการทำหมันสุนัข แมว
![](https://bunlung.go.th/wp-content/uploads/2024/06/448298043_1151074742799216_4674055919914932825_n-1.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 13 มิถุนายน 2567 ร้อยตรีฐนนท์ธรณ์ กวีกิจรัตนา นายกเทศมนตรีตำบลบัลลังก์ เป็นประธานเปิดการอบรมโครงการส่งเสริมคุณภาพชีวิตและเพิ่มผลผลิตทางการเกษตร ณ เทศบาลตำบลบัลลังก์ และบริการทำหมันสุนัข แมว ณ วัดบัลลังก์ บ้านบัลลังก์ ตำบลบัลลังก์ อำเภอโนนไทย จังหวัดนครราชสีมา