โครงการตรวจวัดและคัดกรองความผิดปกติหรือบกพร่องทางการมองเห็นเทศบาลตำบัลลังก์
![](https://bunlung.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__7725083-300x200.jpg)
วันพุธที่ 12 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.00 น. ร้อยตรีฐนนท์ธรณ์ กวีกิจรัตนา นายกเทศมนตรีตำบลบัลลังก์ พร้อมคณะ และข้าราชการ พนักงาน เปิดโครงการฯ และบริการผู้สูงอายุ/ผู้ร่วมโครงการตรวจวัดและคัดกรองฯ ความบกพร่องทางการมองเห็น รุ่น 2 ณ ศูนย์พัฒนาคุณภาพชีวิตฯ ทต.บัลลังก์ อ.โนนไทย จ.นครราชสีมา