ประชุมข้าราชการพนักงาน ลูกจ้างประจำ พนักงานจ้าง เทศบาลตำบลบัลลังก์
![](https://bunlung.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_3272-300x200.jpg)
วันอังคารที่ 7 กุมภาพันธ์ 2566 ร้อยตรี ฐนนท์ธรณ์ กวีกิจรัตนา นายกเทศมนตรีตำบลบัลลังก์ ประธานในพิธีกล่าวเปิดการประชุมประจำเดือน โดยมีข้าราชการ พนักงาน ลูกจ้างประจำ พนักงานจ้างเข้าร่วมประชุมในหัวข้อตามหนังสือส่ังการ และงานที่มอบหมาย รวมทั้งกิจกรรมในการดำเนินงานต่างๆ