นายกเทศมนตรี ร่วมแสดงความยินดี พ.ต.อ.อิษฏ์ บุญญะฤทธิ์ ผกก.สภ.โนนไทย ไปดำรงตำแหน่ง ผกก.สภ.ห้วยแถลง ณ
![](https://bunlung.go.th/wp-content/uploads/2023/12/409473716_1045368876703137_4849395668587527656_n-300x259.jpg)
วันเสาร์ที่ 9 ธันวาคม 2566 เวลา 09.09 น. ร้อยตรี ฐนนท์ธรณ์ กวีกิจรัตนา นายกเทศมนตรีตำบลบัลลังก์ ร่วมแสดงความยินดี พ.ต.อ.อิษฏ์ บุญญะฤทธิ์ ผกก.สภ.โนนไทย ไปดำรงตำแหน่ง ผกก.สภ.ห้วยแถลง ณ สภ.โนนไทย จ.นครราชสีมา