นายกเทศมนตรี ตรวจศูนย์พัฒนาเด็กเล็กฯ แห่งใหม่ ณ บ้านสระตะเฆ่ หมู่ที่ 8 ตำบลบัลลังก์
![](https://bunlung.go.th/wp-content/uploads/2023/12/406721351_1043921183514573_8623092094635980090_n-300x148.jpg)
วันพุุธที่ 6 ธันวาคม 2566 ร้อยตรี ฐนนท์ธรณ์ กวีกิจรัตนา นายกเทศมนตรีตำบลบัลลังก์ พร้อมด้วย ผอ.กองช่าง ข้าราชการ พนักงาน ลงพื้นที่ตรวจศูนย์พัฒนาเด็กเล็กฯแห่งใหม่ ณ บ้านสระตะเฆ่ หมู่ที่ 8 ตำบลบัลลังก์ อำเภอโนนไทย จังหวัดนครราชสีมา