นายกเทศมนตรี คณะผู้บริหารสมาชิกสภาตรวจการบริหารจัดการน้ำ และโครงการก่อสร้างถนนลาดยางฯ
![](https://bunlung.go.th/wp-content/uploads/2023/07/350517325_957716162135076_6696579165936350401_n-300x200.jpg)
วันจันทร์ที่ 19 มิถุนายน 2566 เวลา 13.00 น. ร้อยตรี ฐนนทฺ์ธรณ์ กวีกิจรัตนา นายกเทศมนตรีตำบลบัลลังก์ คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ลงพื้นที่ปฏิบัติภารกิจตรวจการบริหารจัดการน้ำ ณ คลองชลประทานฝั่งซ้าย บ้านกุดเวียน หมู่ที่ 4 และฝั่งขวา บ้านโนนเจดีย์ หมู่ที่ 1 และเวลา 14.00 น. ตรวจงาน RECYCLING โครงการก่อสร้างถนนลาดยางฯ สายโนนเจดีน์-กระดาน ณ บ้านกระดาน หมู่ที่ 6