นายกเทศมนตรีตำบลบัลลังก์ ร่วมกิจกรรม Kick-off พิธีลงนามบันทึกข้อตกลงโครงการ ขับเคลื่อนสร้างความปรองดองสมานฉันท์ และร่วมเป็นกรรมการอนุญาตจัดตั้งวัด ณ บรมศรีสิงหโพธิญาราม
วันที่ 2 พ.ย.66 : เวลา 09.00 น. ร้อยตรี ฐนนท์ธรณ์ กวีกิจรัตนา นายกเทศมนตรีตำบลบัลลังก์ ร่วมกิจกรรม Kick-off พิธีลงนามบันทึกข้อตกลงโครงการ ขับเคลื่อนสร้างความปรองดองสมานฉันท์ โดยใช้หลักพระพุทธศาสนาฯ ณ อำเภอโนนไทย และ เวลา 10.00 น. ร่วมเป็นกรรมการอนุญาตจัดตั้งวัด ณ บรมศรีสิงหโพธิญาราม บ.โนนเจดีย์พัฒนา ม.19 ต.บัลลังก์
![](https://bunlung.go.th/wp-content/uploads/2023/11/398476217_1026862358553789_4297002172576256031_n-207x300.jpg)