นายกเทศมนตรีตำบลบัลลังก์ เป็นประธานพิธีเบิกฤกษ์ยกเสาเอก เสาโทวิหารบำเพ็ญภาวนาฯ ณ วัดบรมศรีสิงหโพธิญาราม
![](https://bunlung.go.th/wp-content/uploads/2023/10/391640787_1024319952141363_5935708714526984078_n-300x241.jpg)
เสาร์ที่ 28 ตุลาคม 2566 เวลา 09.19 น. ร้อยตรี ฐนนท์ธร์ กวีกิจรัตนา นายกเทศมนตรีตำบลบัลลังก์ เป็นประธานพิธีเบิกฤกษ์ยกเสาเอก เสาโทวิหารบำเพ็ญภาวนาฯ ณ วัดบรมศรีสิงหโพธิญาราม บ้านโนนเจดีย์พัฒนา หมู่ 19 ตำบลบัลลังก์