นายกเทศมนตรีตำบลบัลลังก์ คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและพิธีวางพวงมาลากิจกรรมเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว (วันปิยมหาราช)
![](https://bunlung.go.th/wp-content/uploads/2023/10/391599735_1021681985738493_5938407052396581061_n-300x200.jpg)
วันจันทร์ที่ 23 ตุลาคม 2566 เวลา 08.30 น. ร้อยตรี ฐนนท์ธรณ์ กวีกิจรัตนา นายกเทศมนตรีตำบลบัลลังก์ คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและพิธีวางพวงมาลากิจกรรมเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว (วันปิยมหาราช) ณ หอประชุมลำเชียงไกร ที่ว่าการอำเภอโนนไทย จังหวัดนครราชสีมา