นายกเทศมนตรีตำบลบัลลังก์ ร่วมวางท่อน้ำลอดเพื่อป้องกันปัญหาน้ำท่วม บ้านหนองแจง หมู่ 9 ตำบลบัลลังก์
![](https://bunlung.go.th/wp-content/uploads/2023/09/356420999_972534887319870_2495244760198332874_n-300x200.jpg)
วันจันทร์ที่ 17 ก.ค.66 เวลา 14.00 น. ร้อยตรี ฐนนท์ธรณ์ กวีกิจรัตนา นายกเทศมนตรีตำบลบัลลังก์ พนักงาน,ผู้ใหญ่บ้านและผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านฯ ร่วมวางท่อน้ำลอดเพื่อป้องกันปัญหาน้ำท่วม ณ บ้านหนองแจง หมู่ 9 ตำบลบัลลังก์